QUOTE




Kitabu cha 'Kolonia Santita' ni kitabu cha wasomi na wasiokuwa wasomi, watu wa mijini na watu wa vijijini, watu wazima, vijana na watoto. Hadhira ya kitabu hiki ni jamii nzima ya Tanzania.



Similar Quotes by Tags156

Kitabu cha KOLONIA SANTITA kinaweza kusomwa na watu ...

-

Quote

Tuwape watoto wetu haki yao ya msingi ya kuwa watoto...

-

Quote

Watoto hawatakiwi kuchungwa kupita kiasi hasa katika...

-

Quote

Radia hakuwa na makosa. Wengi huishi maisha yao bure...

-

Quote

If you surround yourself with the good and righteous...

-

Quote

We're a society of brats, fighting over the same toy...

-

Quote

Uwezekano wa watoto wa ukoo mmoja kuoana ni mkubwa k...

-

Quote

Ikiwa huna pesa na una mke na watoto kwa mfano, mke ...

-

Quote

Wape watoto uhuru wa mahesabu, lakini si uhuru wa sh...

-

Quote

You will never know the moon or stars, unless you br...

-

Quote

Maumivu ya matatizo ya yule aliyekukosea hayana tofa...

-

Quote

Ukienda katika kituo cha watoto yatima halafu watoto...

-

Quote

Mungu alisema tupendane katika shida na raha; Luka 6...

-

Quote

Ukiwanyima watoto uhuru wa kuwa watoto leo watakuwa ...

-

Quote

Maskini hufundisha watoto wake jinsi ya kupambana na...

-

Quote

Uko wapi ubinadamu wa watu?

-

Quote

All that is necessary for the triumph of evil is tha...

-

Quote

A book is sacred gift.

-Lailah Gifty Akita

Quote

I feel no grief for being called somethingwhichI am ...

-Charles Bukowski

Quote

CHILDREN Are Like ANGELS And On Earth, ANGELS Have N...

-

Quote
Copied the text: "Kitabu cha 'Kolonia Santita' ni kitabu cha wasomi na wasiokuwa wasomi, watu wa mijini na watu wa vijijini, watu wazima, vijana na watoto. Hadhira ya kitabu hiki ni jamii nzima ya Tanzania."